PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แนะนำหนัง แนวหมัดๆมวยๆ หน่อยครับ

Banbang
4th February 2014, 13:37
หนัง แนวมวยๆ มันส์ๆ อ่ะครับ ไม่เอาแบบ ปล่อยพลังนะครับ
แนว Ip man Fearless ประมาณนี้ครับ

tonyhero
4th February 2014, 14:11
flash point ลุยบ้าเลือด
spl ทีมล่าเฉียดนรก
Legendary Assassin เพชฌฆาตเขี้ยวหมาป่า
Fatal Contact นักสู้สังเวียนเลือด
INVISIBLE TARGET อึด ฟัด อัด ถล่มเมืองตำรวจ
The Raid Redemption ฉะ! ทะลุตึกนรก
Undisputed คนทมิฬ กำปั้นทุบนรก 1-2-3
Dragon Tiger Gate : ปะฉะดะ คนเหนือยุทธ
Bodyguards and Assassins 5 พยัคฆ์พิทักษ์ซุนยัดเซ็น
The Legend of Chen Zhen เฉินเจินหน้ากากฮีโร่
The Man with the Iron Fists วีรบุรุษหมัดเหล็ก
โคตรสู้ โคตรโส
never back down 1-2
Warrior เกียรติยศเลือดนักสู้
Fighting โคตรนักสู้ดีกรีระห่ำ

bigbang06
4th February 2014, 21:50
หนังของเฮียดอนนี่เยน สู้มันส์ทุกเรื่องครับ *

rockohhh
24th March 2014, 19:28
the fighter

Noir
25th March 2014, 01:35
Rocky Balboa ทุกภาค มีหกภาค
Million Dollar Baby
Raid Redemption + ภาคสองกำลังจะลงโรงในไทย