PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมร่วง

domesuckseed
5th February 2014, 14:15
คือผมอายุ 18 เอง แต่ผมข้างหน้ามัน ร่วงอะครับ ตอนนี้เริ่มบางๆละ มีวิธีแก้ป่าวอะครับ เช้น ยา ไรพวกงี้อะครับ

NNP9MR
5th February 2014, 14:19
ผมอายุ 18 มันร่วงซะเเล้วหรอ ตอน18ยังไม่มีเพื่อนคนใหนมีอาการเเบบนี้เลย จะมีเเค่ผมขาว เเซมๆ อันนี้ต้องถามว่า วิธีการดูเเลรักษาผมนั้น เเต่เดิมนั้นทำยังไงก่อน

CanDiiZ
5th February 2014, 14:22
กินเหล้าป่ะครับ ? กินเยอะหัวไปไวนะครับ

แล้วก็อีกอย่าง กรรมพันธุ์ ปู่ ตา พ่อ ลุง น้า อา ผมน้อย (หัวล้าน) กันรึเปล่า

ถ้าไม่เกี่ยวกับ 2 อันบน ก็ลองแชมพูพวกสูตรผม ขาด หลุด ร่วง หรือแชมพูยา

บางคนก็เป็นเพราะหัวมันมาก หนังศีรษะป่วย อักเสบ

ถ้าไม่หายก็มีทั้งหมอ ทั้งพวกสถาบันดูแลเส้นผม ราคาไม่แพงมาก ค่าใช้จ่ายพอๆกัยคลินิครักษาสิว

domesuckseed
5th February 2014, 15:11
เหล้า เบีนร์ ไม่ค่อยกิน อะครับ ๆ สงสัยคงหัวจะมันละมั้งครับ
แล้ว ยาเร่งผมช่วยได้ปะครับ ?