PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไอดีของท่าน ellninoo ล๊อคอินไม่ได้ (อีกแล้ว = ='')

TwIgHTz
21st September 2011, 14:16
พี่ตูน (ellninoo) พิมพ์ MSN มาบอกว่า

เข้าเว็บ JKG ไม่ได้ 0.0 แล้วมันขึ้นแบบนี้มาครับ

*คุณใส่ชื่อผู้ใช้งานหรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง กรุณาลองใหม่อีกครั้ง (รหัสผ่านตัวอักษรใหญ่และเล็กแตกต่างกัน) ถ้าคุณลืมรหัสผ่านให้ คลิกที่นี่

คุณได้พยายามเข้าสู่ระบบ 6 ครั้งจากทั้งหมด 5 ครั้ง หลังจาก 5 ครั้งที่คุณพยายามเข้าไม่สำเร็จ คุณจะไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้เป็นเวลา 15 นาที .คุณจะต้องสมัครเป็นสมาชิกก่อนที่จะเข้าชมหน้านี้ได้*

พี่เขาใส่ ID/Pass ถูกหมดแล้วนะครับ ยังไงขอให้ทีมงานช่วยด้วยนะครับ :sweat

Edit: คุณป้อนชื่อสมาชิกหรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง จากการที่ใส่ข้อมูลดังกล่าวผิดเกินกว่าที่กำหนด กรุณาลองใหม่อีกครั้งในอีก 15 นาทีข้างหน้า หากคุณจำรหัสผ่านไม่ได้ กรุณา คลิ๊กที่นี่
อย่าลืมว่าหากคุณสมัครสมาชิกแล้วไม่ทำการยืนยันโดยการกด Link ที่เราส่งไปให้ทางอีเมล์ ''ชื่อสมาชิกของคุณจะถูกลบออกจากระบบภายใน 2 วันนะคะ''

รีบๆแก้นะครับ พี่แกมาโวยใหญ่เลย :sweat

ballba
21st September 2011, 16:50
ก็กดลืมรหัสผ่านดิครับ หรือว่าใส่ถูกหมดแล้วแน่นอน ดูพาสจากอีเมล

หรือว่าโดนแฮก

TwIgHTz
21st September 2011, 18:23
ก็กดลืมรหัสผ่านดิครับ หรือว่าใส่ถูกหมดแล้วแน่นอน ดูพาสจากอีเมล

หรือว่าโดนแฮก

พี่ตูนบอกว่ากดเปลี่ยนแล้วก็ยังบอกว่ารหัสผิดเหมือนเดิม = ='

dogaki
21st September 2011, 19:56
ได้มีการเปลี่ยน รหัสอะไรมั้ยครับ เพราะว่า ถ้าไม่ได้เปลี่ยนพาสอะไรก็ไม่น่ามีปัญหาครับ ลองเช็คดูว่า อักษรผิดภาษาหรือเปล่า หรือ ไม่ก็กดปุ่ม cap lock ไว้หรือเปล่าน่ะครับ

ถ้าเกิดว่ายังใช้ไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวผม PM หาพี่ joker เขาให้ หรือไม่คุณก็ทำเรื่อง PM หาพี่เขาได้เลยก็ได้ครับ เพราะ ส่วนของระบบบอร์ดพี่เขาเป็นคนจัดการเองหมดครับ

ปล. ไอ ID ถูกลบภายใน 2 วันน่ะครับ มันคือพวกชื่อเทาที่ไม่ได้ยืนยัน แต่ตัว ID เขายังสภาพดีอยู่ ไม่มีทางถูกลบแน่นอนครับ ลองอ่านดีๆนะครับ อย่าตื่นตูมตรงลบ ID น่ะครับ - -

TwIgHTz
21st September 2011, 20:43
ได้มีการเปลี่ยน รหัสอะไรมั้ยครับ เพราะว่า ถ้าไม่ได้เปลี่ยนพาสอะไรก็ไม่น่ามีปัญหาครับ ลองเช็คดูว่า อักษรผิดภาษาหรือเปล่า หรือ ไม่ก็กดปุ่ม cap lock ไว้หรือเปล่าน่ะครับ

ถ้าเกิดว่ายังใช้ไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวผม PM หาพี่ joker เขาให้ หรือไม่คุณก็ทำเรื่อง PM หาพี่เขาได้เลยก็ได้ครับ เพราะ ส่วนของระบบบอร์ดพี่เขาเป็นคนจัดการเองหมดครับ

ปล. ไอ ID ถูกลบภายใน 2 วันน่ะครับ มันคือพวกชื่อเทาที่ไม่ได้ยืนยัน แต่ตัว ID เขายังสภาพดีอยู่ ไม่มีทางถูกลบแน่นอนครับ ลองอ่านดีๆนะครับ อย่าตื่นตูมตรงลบ ID น่ะครับ - -

ellninoo: ไม่ได้เปลี่ยนพาสเวิร์ดหรือแก้ไขใดๆเลย คือล้อกเอ้าออก พอล้อกอิน ก็บอกรหัสผิดทันที ลองตรวจเช็ตทุกอย่างแล้วใส่ไม่ผิดแน่นอน ไปล้อกอิน อีกเครื่องก็ไม่ได้เหมือนเดิม

ปล. ฝากคุณ dogaki PM ถึงพี่ Joker ด้วยครับ

ellninoo
21st September 2011, 22:45
เข้าได้แล้ว ขอบคุณมากครับ ทำตามที่พี่ Joker แนะนำผ่านฉลุยเลย :thank