PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Adapter สายไฟข้างในขาดแกะได้ปะ

Kooh
6th February 2014, 16:33
มันขาดข้างในอ่ะงับน่าจะพันสายมันบ่อยไป คือที่ถามนี่ไม่อยากซื้อใหม่อ่ะ อันนึง 300-500

ตอนนี้จะเอางานที่อยู่ในนั้นมาส่งครู เพื่อนก็ไม่มีใครใช้ acer ด้วย

คือผมอยากจะแกะมาต่อสายเอง แต่ไม่รู้แกะยังไง:sweat

yedtamon57
6th February 2014, 16:53
โน็ตบุคส่วนใหญ่ มันก็หัวเดียวกันน่ะครับสมัยนี้ ผมใช้ lenovo เพื่อนผมมีทั้ง เอเซอร์ โตชิบ้า เอซุซ ผมก็เอามาเสียบได้ครับ

Kooh
6th February 2014, 17:01
โน็ตบุคส่วนใหญ่ มันก็หัวเดียวกันน่ะครับสมัยนี้ ผมใช้ lenovo เพื่อนผมมีทั้ง เอเซอร์ โตชิบ้า เอซุซ ผมก็เอามาเสียบได้ครับ

ถ้าได้ผมเสียบไปนานแล้วครับ

ของผมมัน 3-4ปี ที่แล้ว - -

piekie
6th February 2014, 17:11
Asus Toshiba Lenovo นี่ใช้หัวอันเดียวกัน ส่วนเอาหัวAcer มาใช้ได้นี่ทันคงเพ้อไปใหญ่แล้วครับ สมัยนี้Lenovo หัวเสียบมันคล้ายๆหัวUSBแล้วครับ :sweat