เข้าสู่ระบบ

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ร.ด. ปี3 ถามหน่อยครับ ^^

095474622
7th February 2014, 11:44
นี่เดี๋ยวผมจะไป ร.ด.

วันที่ 9 - 13 กุมภา นี้แล้ว

อยากจะถามว่า

>>> เสื้อร.ด. ( เสื้อนอก ) เอาไปตัวเดียวได้ไหมครับ คือไม่รู้จะยืมใคร

>>> แล้วมีใคร ที่ไปแบบชุดเดียวไหมครับ ( ชุดนอก )

l2note
7th February 2014, 11:59
ชุดนอกเอาไปชุดเดียวก็ได้ แต่จะบอกว่าตอนกลับบ้าน อาจจะเรียกรถยากสักหน่อย
ผมแนะนำ 2ชุดดีสุด ใส่วันไปชุดนึงวันกลับชุดนึง 5วัน เน่าจริงๆ
ช่วงนี้อากาศร้อน อุณหภูมิเขาชนไก่ 42-43 องศา

mynegi007
7th February 2014, 12:35
ผมก็กำลังจะไปเหมือนกันครับวันที่ 10-16 เอาไป 2ตัวครับ ตัวนึงใส่ฝึก อีกตัวไว้ใส่กลับบ้านครับ :pleasantry

hunkacer
7th February 2014, 12:47
เขาชนไก่ร้อนจริงคอนเฟิร์ม ผมปี 4 เพิ่งกลับมาเมื่อสองวันที่แล้วนี่เอง (ผลัด 7)

แนะนำเอาไปสองชุดนะ เพราะมันไม่ค่อยได้ถอดหรอก ชุดน่ะ อย่างมากก็ถอดได้ครึ่งท่อน (บน) กับตอนอาบน้ำ มาใส่ชุดเดิม ที่ต้องเตรียมไปก็คือชุดรำรองชุดสองชุด กับ กางเกงในกับบ็อกเซอร์ใช้อาบน้ำ กี่ชุดก็ตามใจเราเลย (ของผเอาไป 7 ชุด)

ปล.ผมปี 4 น้ำไม่ได้อาบ 7 วัน ฟันไม่ได้แปรง 7 วัน ชุดไม่ได้ถอด 7 วัน มาเปลี่ยนชุดวันสุดท้ายก่อนกลับบ้าน (เขาให้อาบได้วันสุดท้าย แต่ผมไม่อาบ คิดว่าค่าคงเท่ากัน เลยเปลี่ยนชุดกับฉีดสเปรย์กันยุงเอา) ไม่งั้นแท็กซี่ไม่รับแน่ เกลือขึ้น