PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โครงงานกับรายงานต่างกันยังไงครับ

Lightenning
7th February 2014, 14:07
คือมันต่างกันตรงไหนครับ อ.ให้ทำแบบในรูปเล่มเหมือนรายงาน ปกติเวลาทำโครงงานต้องมีบอร์ดนั่นนี่แต่นี่ให้ทำใส่เล่มแบบรายงานก็เลยติดสตั๊น *-* ผมต้องทำไงครับ

manglove
7th February 2014, 14:21
ไม่เหมือนกันครับการจัดหัวข้อด้านในเนื้อหาจะไม่เหมือนกัน โครงงานจะจัดอยากกว่ารูปแบบไม่เหมือนรายงาน รองหาวิธีการทำโครงงานดู

blackcool4
7th February 2014, 14:23
โครงงาน การตั้งสมมติฐาน การออกแบบ การทดลอง ระยะเวลาทำการทดลอง แล้วก็สรุปผล
น่าจะแบบนี้น่ะ
รายงานมันเป็นเรื่องต่างๆ ที่มีอยู่แล้ว แค่เราหาข้อมูลต่างๆการอ้างอิง

manglove
7th February 2014, 14:28
โครงงาน การตั้งสมมติฐาน การออกแบบ การทดลอง ระยะเวลาทำการทดลอง แล้วก็สรุปผล
น่าจะแบบนี้น่ะ
รายงานมันเป็นเรื่องต่างๆ ที่มีอยู่แล้ว แค่เราหาข้อมูลต่างๆการอ้างอิง

ก็ประมานนี้แหละครับทถ้าให้ด๊ จขกท หาใน อากู๋ เหอะ ครับ

Lightenning
7th February 2014, 15:57
ติดที่ว่ามันเป้นโครงงานภาษาไทยน่ะสิครับ *-*