PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ ปัญหา USB เสียบไม่ติด NB

OudzunG
8th February 2014, 16:04
ปัญหาคือ กระผมได้ลงวินโดว์ใหม่ ได้ลงไดร์เวอร์แล้ว ตอนแรกเสียบแฟลชไดร์ เสียบสาย usb ติดปกติ แต่พอเปิดปิดเครื่องใหม่อีกที ผมเสียบแฟลชไดร์ เสียบ usb อะไรก่ไม่เข้าเลย แต่เครื่องอื่น ปกติหมด ไม่มี ตัว ! สีเหลือง ไม่มี อะไรตรง Device manager เลยนะครับ ทุกอย่างดูๆเหมือนปกติ แต่ผมเสียบ usb อะไรก่แล้วแต่ ไม่เข้าเลย driver ก่ไม่มีเครื่องหมาย ! เลย
ผมจนปัญหาจริงๆ ผมกลับมาต่างจังหวัดต้องอยู่อีก ครึ่งเดือน เลยลงวินโดว์ใหม่ได้ ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณอีกทีนึงขอรับ :sweat

chikuva
8th February 2014, 19:03
ลองโหลดไดร์เวอร์ชิฟเซ็ตมาลงใหม่ดูครับ