PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Rust แท้ กับ เถื่อน ต่างกันยังไง

Tiair
9th February 2014, 21:14
Rust แท้ กับ เถื่อน ต่างกันยังไง
ว่าจะซื้ออยู่ครับ แต่ไม่รู้คุ้มไหม คนที่ซื้อไปแล้ว แนะนำหน่อยครับ ขอบคุณครับ

และ rust กับ dayz stanalone ซื้ออันไหน คุ้มกว่ากันครับ

DeKidZapper
9th February 2014, 21:55
rust แท้อัพแพทเรื่อยๆบัคน้อยกว่าเถื่อน
เท่าทีผมลองทั้ง2เกมส์rust ออกแนวแถวนี้แ**งเถื่อนยิงกันเป็นว่าเล่นเป็นดินแดนปลาใหญ่กินปลาเล็กเดินไปมั่วๆระวังเจ้าที่เขาชักปืนยิงทิ้งต่อให้คุณกากแค่ไหนยิงทิ้งหมดน้อยมากที่จะเจอแล้วปล่อยให้รอด dayz ออกแนวสมจริงสักหน่อยไม่ค่อยบู๊เท่า rust

otakuoz
9th February 2014, 21:58
dayz บู๊มากไม่ได้ ขี้เกรียจเติมเลือดพันแผลหาของบลาๆ