PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่อง Rust หน่อยครับ

vee191
11th February 2014, 08:21
คือผมกะจะซื้อเกมส์นี้น่ะครับ แต่ผมสงสัยว่า มันจะมีโอกาสลดราคาไหม ถ้ามันมีโอกาสลดผมจะรอ แต่ถ้าไม่มีโอกาสผมจะซื้อเลยน่ะครับ แต่ผมคิดว่าตัวเกมส์มัน Alpha เลยคิดว่ามันอาจจะไม่ลดเหมือนๆกับ DayZ อะไรประมาณนี้น่ะครับ ขอบคุณครับ:thank

Winters
11th February 2014, 08:30
อนาคตลดแน่นอนครับ แต่คงอีกนานอะคิดว่านะ เกมยังขายดีอยู่ด้วยแถมอยู่ในช่วงทดสอบอีกเป็นไปได้ยากว่าจะลด ถ้าลดจริงๆคงช่วงซัมเมอร์
แต่มันขึ้นอยู่กับคุณว่า อยากเล่นเลยมั้ย หรือไม่รีบรอลดราคาดีกว่ารึเปล่า คุณเป็นคนตัดสินครับ DayZ ก็เช่นเดียวกัน เห็นว่าจะเปิดจริงปีหน้าเลย
คาดว่าก่อนเปิดจริงอาจจะลดซัก 15-25% อย่างมากนะ เราไม่รู้หรอก รอดูดีกว่า ถ้าคุณไม่รีบ แต่อยากเล่นเลยก็จัดเลยครับ ถามว่าคุ้มมั้ย รอท่านอื่นมารีวิวดีกว่า

qwerty2536
11th February 2014, 08:47
ตอนแรกรอนึกว่ามันจะลดช่วงคริสมัสแต่ไม่ แล้วรอยันปีใหม่มันก็ไม่อีก จะลองรอวาเลนไทน์ดู ไปเรื่อยยันสังกรานเลย จะรอจนกว่ามันจะลดดด จนอ่ะ:sweat