PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอโปรแกรมลบโฟลดเดอร์ ที่ลบไม่ออก หน่อยครับ

gohun
12th February 2014, 15:01
ขอโปรแกรมลบโฟลดเดอร์ ที่ลบไม่ออก หน่อยครับ คือผมมีโฟลดเดอร์ที่มันชื่อยาวเกินไป เปิดก็ไม่ได้ ลบก็ไม่ได้ แต่อยากจะลบทิ้งครับ ตามนี้เลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

chunkun
12th February 2014, 16:20
ถ้าจำไม่ผิด ลองติดตั้งโปรแกรม Tune up utilities 2014 จะมีคำสั่ง TuneUp Shredder ไว้ลบไฟล์ที่ไม่ต้องการ แต่จะใช้เวลาลบนานหน่อยขึ้นอยู่กับขนาดไฟล์
เพียงคลิกขวาที่โฟลเดอร์ที่ต้องการลบ แล้วเลือกคำสั่ง shredder
แถมได้โปรแกรมดูแลทำความสะอาดจัดระเบียบคอมที่ใช้ได้พ่วงมาด้วยครับ

หาโหลดได้จากใน Jokergame นี่แหละครับไม่นานนี่เอง

stampdown
12th February 2014, 16:46
IObit Unlocke

gohun
12th February 2014, 17:25
ถ้าจำไม่ผิด ลองติดตั้งโปรแกรม Tune up utilities 2014 จะมีคำสั่ง TuneUp Shredder ไว้ลบไฟล์ที่ไม่ต้องการ แต่จะใช้เวลาลบนานหน่อยขึ้นอยู่กับขนาดไฟล์
เพียงคลิกขวาที่โฟลเดอร์ที่ต้องการลบ แล้วเลือกคำสั่ง shredder
แถมได้โปรแกรมดูแลทำความสะอาดจัดระเบียบคอมที่ใช้ได้พ่วงมาด้วยครับ

หาโหลดได้จากใน Jokergame นี่แหละครับไม่นานนี่เอง
ขอบคุณครับ ลองแล้วครับไม่ออกครับ
ขอบคุณทุกท่านมากๆเลยครับ ผมลบได้แล้วครับ

GhrandJGth
12th February 2014, 20:22
Unlocker อันนี้ชัวครับ