PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : NFS : Rivals ผมไม่มีเสียงชนเสียง boost ครับ

killkinglion
13th February 2014, 20:56
ผมโหลดจากพี่ Ramis

พอดีเล่นแล้วมันขัดๆหูที่เสียงชนไม่มี ทั้งเกมมีแต่เสียงรถกับเพลง :sweat

ไม่รู้ว่าเป็นที่ crack หรือ Patch หรือว่าเป็นทุกคนน่ะครับ

headshot deluxe
13th February 2014, 21:56
ผมก็โหลดตัวนั้นล่ะครับ มีเสียงครบนะครับ แต่เกมมีปัญหาอย่างอื่นแทน คือบาง mission ขับๆ ไปแล้วมันจะนับถอยหลังล้มเลิกภาระกิจเอง ผมไม่ได้กดอะไรเลย จนทุกวันนี้ mission นั้นก็ยังไม่ผ่าน ยังดีที่เกมมันไม่บังคับว่าต้องเล่นทุก mission