PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมโอกาศเป็นเกย์รึเเปล่าครับ

hetappi
14th February 2014, 13:48
คือช่วงนี้ผมมีแฟนอยู่ครับเป็นผู้หญิง เวลาผมเห็นผู้ชายหล่อๆผมก็มักจะหบอกกะแฟนผมว่าเค้าคนนั้นหล่อดีเห็นแล้วเซ็กซี่

ประมาณว่าาพูดเล่นๆหยอกล้ออะไรกันแบบนี้ แต่เมื่อวานผมได้เห็นผู้ชายสองคนค่อนข้างหล่อแล้วเขาก็เล่นกีต้าร์อีกคนคงร้องเพลงผมไม่แน่ใจ

ผมมองดูเขาจนแทบสะดุดล้มทับแฟนตัวเอง ช่วงนี้ผมเห็นพวกคู่เกย์ผมมักจะมองแปลกๆ หัวใจเต้นค่อนข้างแรงด้วย

แต่ผมไม่ได้เบื่อแฟนผมแต่อย่างใดนะ ผมแค่สงสัยตัวเอง ว่าผมอาจจะเป็นเกย์รึเปล่าา

DeadCarnival
14th February 2014, 13:51
จะกลายเป็น 'ไบ ป่าวครับเนี่ย :o

hetappi
14th February 2014, 13:56
ไบผู้หญิงโบ๊ทผู้ชายไม่ใช่เหรอครับ หรือผมเข้าใจผิดด

MC_cat
14th February 2014, 14:06
คุณ ชอบรุกหรือรับ :o !!!!

sepumma
14th February 2014, 14:15
ถ้าเมื่อใหร่คุณคิดว่าชีวิตปัจจุบรรของคุณอยู่อยากขึ้นมาเมื่อใหร่ นั้นเเหละเป็นชัวๆ

matsushiro
14th February 2014, 14:22
ค้นหาตัวเองให้เจอนะครับ . . .

http://www.uppic.org/image-52A7_52FDC41D.jpg (http://www.uppic.org/share-52A7_52FDC41D.html)

O'z NEWBIE IN THE H.H.
14th February 2014, 14:32
เอาจริงๆผมก็เป็นนะ แต่ผมไม่ใช่แบบหัวใจเต้นรัวอะไรแบบนั้น :o เคยแต่แบบเห็นผู้ชายหล่อๆก็คิดในใจทำไมไอนี่มันหล่อจังวะ

Most
14th February 2014, 14:35
ผมก้เป็นนะมองว่าทำไมมันหล่อจังอยากหล่อแบบนี้บ้างไรบ้าง

jengdexinw
14th February 2014, 14:36
ถ้าบอกแค่ว่าเห็นผู้ชายหล่อๆแล้วรุ็สึกว่ามันเท่มันหล่อดีเลยมองๆ แค่นั้นยังพอว่า นี่มีใจเต้นแรงด้วยโอ้ อาการหนัก5555 ลองดูละกันว่ามีอารมณ์ทั้ง2เพศเลยหรือเปล่าถ้าเป็นนี่ก็โบ๊ทเถอะ:sweat

Pop_PeR
14th February 2014, 14:42
อาการหนักนะ โฮ๊ะๆ ผมน่ะ ไม่เคยเจอผู้ชายคนไหนหล่อๆ เลยจริงๆนะ นอกเสียจาก ตอนมองเข้าไปใน เเผ่นใหญ่ๆ ที่เขากเรียกกันว่า กระจกน่ะครับ

หล่อมากกกกกกกกก

ASSASSIN S
14th February 2014, 14:44
คุณแค่อยากเป็นเหมือนเขาหรือป่าวครับ ? เช่นคุณเจอดาราดังแล้วรู้สึกอยากเท่เหมือนเข้าบ้างอะไรแบบเนี้ย

totosaturn
14th February 2014, 14:49
ก็ลองถามใจตัวเองดูเอาครับ ว่าอยากมีความสัมพันธ์กับผู้ชายรึเปล่า ถ้ามี ผมว่าคุณเป็นไบนะ แต่ถ้าไม่ได้คิดอยากจะมีอะไรด้วย แค่มองแล้วคิดว่า เห้ย มันหล่อว่ะ ก็ประมาณว่าคุณคงอยากหล่อเหมือนเขา แค่นั้นเอง
ปล. ไบ = หญิงก็ได้ ชายก็ดี มีรูข้าเอาหมด แบบนี้เขาเรียกไบ
โบ๊ท = ใช้เรียกเกย์ที่สามารถรับและรุกได้ แต่ถ้าเจอคำว่า โบ๊ทรับ โบ๊ทรุก แบบนี้หมายความว่า เขาคนนั้นสามารถทั้งรับและรุกได้ แต่จะถนัดคำที่อยู่หลังมากกว่า เช่น โบ๊ทรับ คือ สามารถรุกและรับได้ แต่ถนัดรับมากกว่า

nodoka
15th February 2014, 23:28
อาจจะแค่ชอบเพราะอยากเป็นแบบเขา แต่ถ้าชอบจนอยากมีความสัมพันธ์แบบนั้น สงสัยคงจะเป็นไบ จริงๆถามคนอื่นมันไม่น่าจะได้คำตอบที่แท้จริง ควรถามใจตัวเองมากกว่า

ปล. ของผมอยากสวยเหมือนผู้หญิง แต่ชอบผู้หญิง ไม่ชอบผู้ชาย ไม่รู้จะเรียกว่าอะไร