PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับเกม SimCity ครับ

PEEIII
19th February 2014, 12:49
ถามเกี่ยวกับเกม SimCity ครับ

ผมได้อ่านข่าวตั้งแต่เดือนที่แล้ว ว่ากันว่าจะสามารถเล่น Single Player Offline Mode ได้ใน Patch ตัวถัดไป

อยากจะทราบผู้ที่มี SimCity ที่อยู่ในครอบครองนี้ว่า ตอนนี้สามารถเล่นโหมด Offline ได้รึยังครับ

พอดีมีเกณฑ์ที่กำลังจะสอยอยู่พอดีครับ

ขอขอคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ

liwzakicn
19th February 2014, 13:17
ผมก็รอดูอยุ่ เห็นบอกเดือนนี้แต่ยังไม่มีวี่แววเลยคับ T-T รอเล่นเหมือนกัน อิอิ

ligerobb
22nd February 2014, 18:50
ตอนนี้มี CHALLENGE อยู่ครับ คงสักพักใหญ่ๆ
ถ้าจะสอยเห็นช่วงนี้ลด 50% อยู่สอยเลยครับ ผมเพิ่งจัดเต็มทุก DLC มาครับ ^^