PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถาม เรื่องโมเด็ม TOT หน่อยค่ะ

clean1447
19th February 2014, 22:18
วันนี้ อุตส่าห์ จะไปซื้อ โมเด็ม TOT ที่ องค์การ TOT

เรื่อง เงินไม่ใช่ปัญหา แต่ที่มีปัญหา คือ ถ้าจะซื้อ โมเด็มเพิ่ม ต้องมีชื่อเจ้าของสัญญาณเซ็นรับรองด้วย

คือมันเกี่ยวด้วยหรอ แค่มาซื้อโมเด็มเพิ่มเอง เพราะที่อื่นไม่มีแบบธรรมดา ( ที่บ้านมีตัวกระจายสัญญาณ อยู่ )

สาเหตุที่ซื้อ เพราะ แม่ยึดโมเด็มไว้ พอจะใช้เข้าที ต้องรอข้างบ้านปล่อย WiFi มา

หรือ พนักงานเห็นหน้าตาหนูเป็นนัก Hacker ผ่านระบบเน็ตหรือไง

Arteries
19th February 2014, 22:26
เมื่อไม่นานมานี้เพิ่งไปจ่ายตังแล้วก็ขอซื้อ โมเดม wifi ก็ไม่เห็นต้องทำอะไรนี่ครับ จ่ายตังอย่างเดียว

Most
19th February 2014, 22:34
แล้วซื้อโมเด็มเองแยกต่างหากก้ได้นิ ใช่เปล่า:nea

vasanchai
19th February 2014, 23:07
ไปใช้สิทธิ์พวก ครึ่งราคา หรืออะไรอย่างงี้เปล่าครับ ถ้าจ่ายสดทั้งหมด 1400 หรือเปล่าผมลืม ไม่น่าจะต้องเซ็น

ถ้า 700 นี่ต้องเซ็น ผมพอนึกออก เท่านี ้ + +"