PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Metro last light หน้ากากกันพิษหมดทำไงดี

LEGACY
20th February 2014, 03:42
ตอนนี้ผมเล่นถึงตรงที่มันให้ไปเอาน้ำมันในซากเครื่องบินเพื่อมาเติมมอเตอร์สายพานอ่ะครับ พอเอาน้ำมันมาเติมแล้วก็ต้องรอสายพานดึงแพรเข้ามาเพื่อที่จะข้ามไปอีกฝั่งแต่ปัญหาคือ หน้ากากกันพิษผมมันมีเวลาไม่พอจนกว่าจะรอแพรมาอ่ะครับตายก่อนทุกทีไม่รู้จะทำยังไงเลยลูกกระสุนก็ใกล้จะหมดใครเซียนเกมนี้ช่วยทีครับ กำลังมันส์ๆเลย แล้วเราสามารถดูได้ไหมครับว่าหน้ากากกันพิษของเรามันจะหมดตอนไหนรอบหน้าผมจะได้เก็บตุนไว้

OUTbreaK!!!
20th February 2014, 05:03
กด นาฬิกา ดูได้ครับที่เข็มยาว จะบอกเวลาที่ฟิลเตอร์จะใช้ได่จนกว่าจะตัน (แต่ถ้าตันจริงๆมันก็เปลี่ยนอัตโนมัต ถ้าไม่หมดจริงๆ) / แล้วทำไมมันหมดง่ายจริงครับ ไม่ได้เก็บฟิลเตอร์กรองอากาศเลยเหรอ ตามทางเยอะมาก

bararasza
20th February 2014, 06:30
ผมจำได้ฉากนี้ผมก็ดิ้นรนตะเกียดตะกายรอดชีวิตเหมือนกัน

กระสุนก็หมดหน้ากาก ก็หมด =_="" หนอนดินก็เสียบ นกก็ตอด

pza00007
20th February 2014, 08:01
ทำใจเลยครับ ฮ่าๆ ล้อเล่นครับ ^.^

ลองหาดูแถวๆปั๊มน้ำมันน่าจะมีนะครับ หรือไม่ก็ตามศพคนครับ
ฉากนี้รู้สึกว่าผมก็ตะเกียกตะกายเหมือนกัน 55

LEGACY
20th February 2014, 15:58
ผ่านแล้วครับเริ่ม Chapter ใหม่เก็บหน้ากากได้วิ่งอย่างไว 555 สงสัยรอบแรกมัวแต่เดินชมวิว(เปล่ากุหลง:o) ฉากที่Annaใส่เสื้อกล้ามมานั่งตักArtyomนี่หัวนมโผล่เลย อยากเห็นหน้าคนทำเกม :o

Ladyloveyou
22nd February 2014, 00:46
เราจำได้ว่า Filter มันมีให้เก็บเยอะมากๆดลยนะ เราเล่นจนจบยังเหลือ Filter บานเลย