PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเรื่อง PS4 ครับ

ManiaC
21st February 2014, 20:26
อยากได้สักเครื่องให้ลูกครับ
มันออกหรือยังครับ ? ราคาเท่าไหร่ครับ ?
มีเกมเยอะมั้ยครับ ? ถ้าที่บ้านไม่มีเน็ดจะเล่นได้มั้ยครับ ?
เห็นป้ายที่ร้านโชนี่ ที่เซ็นทรัลอุดร ว่า มีจำหน่ายแล้วนี่ รับเครื่องเลยเหรอครับ หรือต้องจองก่อน ?
ขอบคุณที่ตอบนะครับ ต้องขอโทษด้วยผมไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้เท่าไหร่..

Kyonman
21st February 2014, 23:46
ขายแล้วครับ ราคาประมาณ 18400 - 22000 แล้วแต่แพ็คเกตที่ซื้อ

มีเน็ตไว้จะดีกว่าครับ เกมตอนนี้ยังไม่ค่อยเยอะ ของมีหรือไม่มีต้องเข้าไปถามครับ

Pop_PeR
26th February 2014, 21:46
อืิม ตอนนี้เครื่องราคาอยู่ที่ไม่เกิน 20000 ครับ ถ้าเครื่องศุนย์ ไทย ก็ราวๆ 22000 บาท

เกมตอนนี้ออกมาไม่เย๊อะ เเต่อนาคตออกมาเย๊อะเเละเเต่ละเกม กราฟฟิคเเจ่มๆทั้งนั้นครับ ผมว่า คุ้มจริงๆ
จำชื่อเกมได้หมดเลยนะ เเต่ พุดออกมาไม่ถูก อิอิ ลองดูสถานนะการก่อนครับไม่เเน่รุ่น slim อาจออกมาปลายปีนี้ หรือ ต้นปีหน้าาก็ได้นะครับ