PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่นเกมไม่ได้ครับการ์ดจอไม่ทำงาน

Kurapikapw
21st February 2014, 22:55
ตอนนี้ใช้AMD8750M
คือมันขึ้นว่า
catalyst control center:host application has stopped working

A problem caused the program to stop working correctly.please close the program

ตอนแรกสามารถปรับค่ากราฟฟิคได้ตามปกติแต่พอลงเกมส์ ไปแล้วรีเครื่องเวลากดตั้งค่ามันจะขึ้นข้อความนี้ ตอนเล่นเกมส์โน๊ตบุ๊คมันไปใช้ออนบอร์ทแทนครับ แก้ด้วยการลบไดร์เวอร์ลงให้แล้วไม่หายครับรบกวนพี่ด้วยนะครับเป็นแบบนี้แก้ยังไงครับ ^ ^