PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่ได้สอบ N-NET (กศน) จะจบไหมเนี้ยะ !!

THE MIZ
23rd February 2014, 17:32
N-NET (กศน) คือผมไม่มีสิทธิ์สอบครับ แต่ภาคเช้าผมสอบแล้ว แต่ภาคบ่ายผมมาไม่ทันไป40นาทีกว่าๆ อาจารย์เขาบอกไม่มีสิทธิ์สอบเลย ทั้ง3คนเพื่อนผมด้วย

ปล.งานนี้Slotเป็นเหตุ

ballba
23rd February 2014, 21:44
จบ เหมือนกัน

ไม่ได้สำคัญอะไรมากหรอก

เหมือนวัดระดับเฉยๆ แต่ไม่แน่อาจจะต้องไปสอบเทอมหน้า

ผมก็สอบ N-NET ไม่ได้สอบ O-NET เหมือนชาวบ้านเขา

จบมาก็ไม่เห็นได้อะไร สมัครมหาลัย เขาก็ไม่ใช้ครับ

โควต้า บางมหาลัยจะใช้ gatpat onet แค่นั้นครับ

แต่ผมสอบตรง ก็ใช้เอาแค่วุฒิ พอ

ผมก็ไม่รู้ว่า N-NET ทำอะไรได้ สอบไปทำแป๊ะอะไร :o

แล้วไม่เห็นมีใบ อะไรให้เลย

yedtamon57
23rd February 2014, 22:35
นั้นดิ เสียเวลาไปเครียดกับมันปล่าวๆ เหอะๆๆๆๆๆ

SixxTheRipper
23rd February 2014, 22:44
ผมไม่ได้ไปสอบ ปลายภาค ทั้ง 2 วันเยลย เพราะไม่มีใครบอกผม

ตอนนี้ต้องเรียนใหม่ TT

anbiun
23rd February 2014, 23:03
้เกิดมายังไม่เคย สอบเลยครับ ^_^ ตอนนี้จบ ป.ตรี ได้สองปีแล้ว

THE MIZ
24th February 2014, 07:46
จบ เหมือนกัน

ไม่ได้สำคัญอะไรมากหรอก

เหมือนวัดระดับเฉยๆ แต่ไม่แน่อาจจะต้องไปสอบเทอมหน้า

ผมก็สอบ N-NET ไม่ได้สอบ O-NET เหมือนชาวบ้านเขา

จบมาก็ไม่เห็นได้อะไร สมัครมหาลัย เขาก็ไม่ใช้ครับ

โควต้า บางมหาลัยจะใช้ gatpat onet แค่นั้นครับ

แต่ผมสอบตรง ก็ใช้เอาแค่วุฒิ พอ

ผมก็ไม่รู้ว่า N-NET ทำอะไรได้ สอบไปทำแป๊ะอะไร :o

แล้วไม่เห็นมีใบ อะไรให้เลย

โล่งขึ้นแยะเลย นึกว่าต้องเรียนใหม่ซะแล้ว

ปล.เทอมนี้เทอมสุดท้าย

Patrenko
24th February 2014, 14:46
ถึงโดนซ้ำก็นั้นเเหละครับ แค่เทอมเดียว 3-4 เดือนครับไม่นาน เพราะจะจบไหมนี้มันไม่แน่นอนนะครับแต่ละศูนย์มันไม่เหมือนกัน บางศูนย์แค่ไม่ส่งงานยังซ้ำมา3-4ปีเลยครับ บางศูนย์ไม่เข้าเรียนเลยไม่ได้ไปสอบ N-Net ก็หลุดจบมาได้ผมว่าขึ้่นกับดุลยพินิจอาจารย์ด้วยครับว่าเขาจะช่วยไหม