PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีวิธีเพิ่มค่าอัพโหลดมากขึ้นมั้ยครับ

Footfeet45
23rd February 2014, 20:05
พอดีช่วงนี้ต้องอัพวิดีโอลงยูทูปหลายวิดีโอ (ภาพ HD) แต่ละวิดีโอไฟล์ใหญ่มากประมาณ 2-3 GB ผ่านการลดขนาดไฟล์มาแล้วด้วย sony vegas pro อะครับ แต่ไฟล์ก็ยังใหญ่อยู่ดี ถ้าจะเอาไปย่อลงอีกก็กลัวภาพจะไม่ชัด เลยอยากทราบว่าพอมีวิธีเพิ่มความเร็วอัพโหลด (เน็ต TOT) รึเปล่าที่ นอกเหนือจากการไปขอเพิ่มค่าอัพโหลดจาก tot เช่นเช่าโฮส โคโล ฯลฯ ที่เขาบอกว่ามีค่าดาวน์โหลด อัพโหลดแรงมากๆ แต่ต้องเสียตังค์ ซึ่งผมก็ไม่มีความรู้เรื่องนี้เท่าไหร่ แนะนำทีครับ ขอบคุณครับ :)

steroids
23rd February 2014, 20:11
สมัครโปรใหม่ครับถ้าเป็น ADSL จะได้ค่าอัพโหลดไม่เกิน 3MB ครับ หรือย่ายไป fiber optic หรือ airnet (ไม่แนะนำ)