PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : dayz ซื้อตอนนี้ คุ้มใหม

MI~MI
24th February 2014, 17:08
คือได้ตังมาครับ แล้วอยากจะซื้อซักหน่อย แต่เห็นหลายๆคนบอกวามันมีบัคเยอะ แลค ปิงเยอะ สเปคโหดเกินจริง
มันจริงใหมครับ แล้วเขาแก้หรือยังครับ

monmon487
24th February 2014, 17:57
dayz แบบไหนครับ dayz standalone เปล่า ถ้าใช่ก็ไม่แลดครับมันจะหาเซิฟปิงไม่ถึง100ให้ ผมเล่นอยู่นะเซิฟเยอะดีไม่ถึง100อ่ะ แล้วก็มันก็ยังมีอยู่แหละครับพวกบัคแล้วก็แลค-ปิงเยอะมันจะมาเป็นช่วงๆนิดๆ
แล้วแต่ท่านนะ ผมว่ามันคุ้ม ตอนนี้จะซื้อการ์ดจอตัวใหม่ละจะปรับสุดกับเขาสะที :gamer

เรปล่าง
ผมก็รีบซื้อเพราะข่าวนี้ด้วยเหมือนกันครับ ผมฟังมาจากพี่อีกที

saimtogo
24th February 2014, 18:03
ซื้อเก็บไว้ก็ได้ครับเห็นว่าพอหมด early access จะเพิ่มราคาอีก 10$ (จำไม่ได้ว่าไปจำมาจากไหน)

peacepe2
24th February 2014, 18:04
คุ้มครับ ถ้าซื้อตอนที่มันสมบูรณ์เเล้ว ผมว่าราคามันน่าจะอัพเพิ่มขึ้นกว่านี้ก็ได้ แต่ก็อยู่ที่ท่านหล่ะครับ ถ้ามีเพื่อนเล่นด้วย มันก็สนุกดี เเต่ถ้าเล่นคนเดียวเเบบผม มันจะเบื่อเร้วครับ เพราะตอนนี้ในเกมมันยังไม่ค่อยมีอะไรให้ทำ เกิดมา วิ่งหาของ หาปืน พอของครบ อาวุธพร้อม ก็ไม่รู้จะทำอะไรเเล้ว ระบบยานภาหนะก็ยังไม่มา วิ่งกันขาลากครับ ถ้าจะเล่น เเนะนำ เล่นกับกลุ่มเพื่อนๆ จะสนุกมาก ไปกันซัก2-3คน เข้าเมืองตื่นเต้นดี :rofl

MI~MI
24th February 2014, 18:21
ก็นั่นแหละครับ ผมซื้อมา ผมก็คงเล่นคนเดียวหนะแหละ กลัวไม่มีไรทำอะดิ เล่นตอนเป็นmod ก็ประมาณนี้หละ พอของครบแล้วก็ไม่รู้จะทำไรดี

1234567
26th February 2014, 20:06
เกมสนุกดีครับ