PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หาเกมส์เล่นเเนว bandmaster

ningjunghero
24th February 2014, 22:35
ตามหัวข้อเลยหลังจาก bandmaster ปิดตัวไปนานพอสมควรตอนเเรกที่ปิดไปใหม่ๆรู้สึกใจหายเกมส์ดีๆไม่น่าปิดไปเลยที่ตั้งหัวข้อนี้ึขึ้นมาเพราะเราลองไปโหลดเกมส์เเนวแบบนี้มาหลายเกมส์ละไม่เจออันที่ใช่เลย ทั้ง audition,superstar,mstar,guitar hero บลาๆ ก็ไม่เจออันที่ใช่สะทีเลยอยากถามเพื่อนว่าๆมันมีเกมส์แบบ bandmaster อีกไหมที่เรายังไม่รู้จัก เศร้าใจ

bZEEKERZ™
25th February 2014, 01:16
O2JAM (เซิฟเถื่อนหรือออฟไลน์) , DJ MAX TRILOGY

คุณบอม
25th February 2014, 02:00
OSU ครับ เล่นได้หลายแบบครับ ผมก็เล่น BM มาก่อนก็ตั้งเป็น 6 ปุ่มแบบ BM เล่นเอา
ส่วนถ้าจะเอาแบบที่เล่นเหมือน bm ไม่มีแบบอื่นเลยก็ keysxsix ครับ
ปล.แนะนำ osu สำหรับผมมันให้ความรู้สึกใกล้ bm สุดละ

-=CoMMy=-
25th February 2014, 11:58
คิดถึง Bandmaster มากๆเลยไม่น่าปิดเลยครับชอบเกมส์แนวนี้มากๆ :dash

hisawahiroki
25th February 2014, 12:03
BandMaster ลองไปเล่นเซิฟฟิลิปินส์ผมยังเห็นเปิดอยู่นะ เคยโหลดมาเล่นอยู่