PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ โปรแกรม Google Chrome

BM-soulamte
25th February 2014, 21:58
ปกติใช้โปรแกรม Google chrome นี้บ่อยครับแล้วเข้าเว็บต่างๆ ผมตั้งหน้าแรกเป็นแท็บใหม่เพื่อที่สะดวกเวลาเข้าเว็บต่างๆ และมันจะมี ช่อง8ช่องคือเว็บที่เราเข้าบ่อยที่สุดครับ

ประเด็นปัญหาที่ผมอยากลบกวนถามคือ ผมดันไปกด กากะบาด ลบเว็บไป งี้ผมสามารถเรียกกับมาให้เป็นเว็บเข้าบ่อยได้รึเปล่า เพื่อที่จะได้สะดวกในการกดเข้าเว็บไม่ต้องนั่งเสียเวลาพิมครับ

ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ :'')