PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Xbox360 RGH เอาไปอัพเดท Dashboard ละ Kinect ใช้ไม่ได้ครับ

oBenjungo
27th February 2014, 23:31
มีใครพอรู้บ้างมั้ยครับ แก้ไขยังไงดี ตอนแรกเกม Thief มันเล่นไม่ได้ก็เลยยกไปที่ร้านเอาไปอัพเดท Dashboard ตอนนี้เล่นได้แล้วครับ

แต่ปัญหาคืออย่างแรกที่ลองเปิดที่บ้าน เด้งเป็นรูปกากบาทสีแดงเลยบอกว่าต้องการเข้าถึง Xboxlive เพื่อเปิดการใช้งาน Kinect แต่คือมันไม่สามารถอัพเดทได้เลย

ทั้ง USB และ CD เอาใส่เข้าไปในเครื่องไม่มีอะไรเด้งขึ้นมาให้อัพเดทเลยครับ

ท่านผู้รู้แนะนำหน่อยครับ ไม่อยากยกไปที่ร้านอีกรอบ ผมไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่

ขอบคุณล่วงหน้าครับ