PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตามหาเกมส์เก่ามากครับใครรู้ช่วยบอกที

scorlar01
28th February 2014, 00:43
เกมส์สมัย windows me ลักษณะเกมส์จะเป็นเกมส์ออกแนวเด็กๆเล่นครับ มีตัวกลมๆเล็กๆให้เลือกสี่ตัวสี่สี มีแดง เขียว น้ำเงิน เหลือง แล้วก็จะมีให้เลือกด่านครับ เป็นเกาะ ใต้ทะเล ห้องสมุด ประมาณนี้ เวลาเล่นต้องให้เราบังคับไอตัวกลมๆวิ่งไปตามเส้นวนรอบช่องตารางสี่เหลี่ยมครับ พอวนครบรอบก็จะพลิกเป็นสีตามตัวที่เราเล่นอ่ะครับ ใครรู้ชื่อเกมส์บอกทีน่ะครับ จะขอบพระคุณอย่างสูง :thank

vgfgff
28th February 2014, 09:12
mercury meltdown อันนี้หรือเปล่าครับ

scorlar01
1st March 2014, 02:35
mercury meltdown อันนี้หรือเปล่าครับ

ไม่ใช่ครับ ที่ผมหามันจะมีตัวให้เลือกสี่สีครับ แล้ววิ่งตามเส้นตรงที่เป็นสี่เหลี่ยมอ่าครับ