PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากหาเงินกับ adfly ครับ ช่วยอธิบายหน่อยครับ

champion913
1st March 2014, 20:56
คือว่า อยาก หาเงิน กับ adfly อะครับ ผม สมัคร สมาชิก paypal (แบบบุคคธรรมดา) สมัคร adfly แล้วก็ สมัคร one2up เรียบ ร้อยแล้ว ครับ แต่ผมสงสัยว่า จะสมัคร บัญชีธนาคารไหนแล้วสมัครบัญชีแบบไหน ครับ แล้วก็ เวลา จะถอนเงิน โดยถอนจากบัญชีธนาคาร ต้องทำยังไง ครับ รบกวนผู้รู้ ตอบคำถามผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ta123
1st March 2014, 21:42
ถอนได้ทั้ง2แบบ ธรรมดากะ พรีเมี่ยม แต่พรีเมี่ยมรู้สึกมันจะดีกว่า ตรงเวลาซื้อของ สมัครไว้ก็ดี
ฟรีด้วย

ถอนเงิน ถ้ายอดไม่ถึง5พันบาท จะหัก50บาทค่าธรรมเนียม ครับผม

วิธีถอนเงิน ต้องทำการแอด บัญชีเข้าไป แล้วรอPaypalโอนเงินมาให้เรา Verifly บัญชี ถ้าไม่สะดวกแอดบัตร ก็ขายตามพวกเว็บไซต์ ออนไลน์ ครับ

champion913
2nd March 2014, 11:01
ถอนได้ทั้ง2แบบ ธรรมดากะ พรีเมี่ยม แต่พรีเมี่ยมรู้สึกมันจะดีกว่า ตรงเวลาซื้อของ สมัครไว้ก็ดี
ฟรีด้วย

ถอนเงิน ถ้ายอดไม่ถึง5พันบาท จะหัก50บาทค่าธรรมเนียม ครับผม

วิธีถอนเงิน ต้องทำการแอด บัญชีเข้าไป แล้วรอPaypalโอนเงินมาให้เรา Verifly บัญชี ถ้าไม่สะดวกแอดบัตร ก็ขายตามพวกเว็บไซต์ ออนไลน์ ครับ

แล้วสมัครธนาคาร ไหน แล้วเปิดบัญชีแบบไหนดีอะครับ แล้ว พอ adfly โอนตังเข้ามา เรา สามารถ ถอน ตัง จากสมุดบัญชี เราได้เลยรึเปล่าครับ หรือว่า ต้อง ให้ paypal โอน ตังเข้าบัญชีก่อน แล้ว ค่อย ถอนจากบัญชี ใช่ไหมครับ

teexor
2nd March 2014, 12:24
เคยทำของ linkbuck เหมือนกัน เหนื่อยเลยเลิกทำ 555

dkbellx1
2nd March 2014, 18:49
อยากทำอยู่เหมือนกันคับ

champion913
5th March 2014, 00:54
ถ้า จะเปิดบัญชี ของ กสิกร เปิดแบบไหนดีครับ

ta123
5th March 2014, 20:32
- -*ดูจากทรงแล้ว ไม่มีได้ศึกษามาเลยสินะ

เงินจากพวกครอบ ไม่ได้ ได้กันง่ายๆนะครับ ขนาดนักอัพโหลด บ้าๆบ้อๆ ยังได้น้อยกันเลยครับ กว่าถอน แค่5-10$ เกือบปีก็มีเยอะแยะไป

ถ้าจะเปิดบัญชีแล้วแต่ว่าจะเปิดยังไง แต่เปิดออมทรัพย์ละครับ ก็อย่างที่ผมบอก เงินจะโอนเข้าธนาคารกลางคือ paypal และเราต้องโอนอีกที่ เข้า ธนาคารเรา จบครับ

champion913
6th March 2014, 08:19
- -*ดูจากทรงแล้ว ไม่มีได้ศึกษามาเลยสินะ

เงินจากพวกครอบ ไม่ได้ ได้กันง่ายๆนะครับ ขนาดนักอัพโหลด บ้าๆบ้อๆ ยังได้น้อยกันเลยครับ กว่าถอน แค่5-10$ เกือบปีก็มีเยอะแยะไป

ถ้าจะเปิดบัญชีแล้วแต่ว่าจะเปิดยังไง แต่เปิดออมทรัพย์ละครับ ก็อย่างที่ผมบอก เงินจะโอนเข้าธนาคารกลางคือ paypal และเราต้องโอนอีกที่ เข้า ธนาคารเรา จบครับ

ขอบคุณครับ

vasanchai
6th March 2014, 13:03
ผมจะแนะนำให้ครับ Paypal ถ้าจำไม่ผิดถอนไม่เกิน 500บาทหรือเหรียญ จำไม่ได้ แต่ มันจะหัก 50บาทไปเลย

ถ้าถอนปกติต้องมี บัญชี ถูกต้องไหมครับ เปิดบัญชีเอาไว้ ถอนน้อยโดนหักเละตุ้มเป้ะ

แต่ ผมซื้อของผ่าน Ebay มันเลยครับ หามาเลยอะไรที่จะขายได้ง่าย ๆ แนะนำ พวก Accesseries โทรศัพท์ครับ ขายง่ายมากก

ตั้งราคา ๆ ดี ๆ ได้เงินเยอะกว่าถอนเข้าบัญชีครับ แต่ได้เงินช้าหน่อย - ช้ามาก ๆ