PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เหนื่อยมากครับ ช่วยคิดแทนผมหน่อยเถอะ

Aliensh
1st March 2014, 23:01
คือผมชอบผู้หญิงคนเดียวกับเพื่อนผม แล้วเธอก็ไปคบกับเพื่อนผม แล้วอยู่ๆวันนึงเธอก็โพสแปลกๆ แถมพอเพื่อนอีกคนผมไปถามฝ่ายผู้ชาย เขาก็บอกว่า "เป็นแค่เพื่อนกัน" แต่ตั้งแต่นั้นมาเธอก็เหมือนจะตีตัวออกห่างทั้งผม ทั้งเพื่อนผม ผมจะทำไงดีครับ เครียดมากเป็นห่วงผู้หญิงมากๆ ผมเข้าใจว่าเธอคงไม่อยากเป็นต้นเหตุให้เพื่อนทะเลาะกัน แต่ผมก็ยังมองผู้ชายเป็นเพื่อนเหมือนเดิม

ช่วผมหน่อยเถอะครับ ขอร้องละ

samasamon
2nd March 2014, 08:27
ทำใจให้สงบ จบข่าว
หรือว่า มีอะไรติดใจก็ไปคุยกับสาวเลย เคลียร์กันให้เรียบร้อย ส่วนสาวจะว่าไงก็แล้วแต่ชี

Aliensh
2nd March 2014, 09:43
ทำใจให้สงบ จบข่าว
หรือว่า มีอะไรติดใจก็ไปคุยกับสาวเลย เคลียร์กันให้เรียบร้อย ส่วนสาวจะว่าไงก็แล้วแต่ชี

อยากเคลียร์เหมือนกันครับ แต่เฟสเธอก็ไม่ออนเลย Line ก็ไม่ค่อยตอบ โทรไปเธอก็บอกว่า "ดูการ์ตูนกับน้องอยู่" ผมก็ไม่รู้จะทำไงดี