PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จอดำใน BF4 นี่คือยังไง ?

Namies123
2nd March 2014, 02:46
พอดีเจอหลายรอบเลยเล่นๆอยู่ดีๆจอค่อยๆ fade out ดำวูบไปแล้วมุมขวาก็มีไอคอนโหลดเกม... ซักพักเกมก็ปิดไป

อาการนี้คือโดนเตะ หรือว่าหลุดเหรอครับพอดีถ้าผมเปิด browser อยู่ก็พอจะรู้แต่ผมต้องปิดไปเพราะแรมไม่พอ

BackKoMz-
2nd March 2014, 02:54
ผมว่ารอจนเกมโหลดเสร็จถึงหน้าเลือกปืนก่อนดีกว่าแล้วค่อยปิด browser ถ้าเกิดหลุดก็จะได้รู้สาเหตุจริง

ping เยอะเราก็หลุดออกมาได้ แหะๆๆ

Namies123
2nd March 2014, 04:51
ปกติผมก็รอจนเกมมาจนถึงเข้าไปเล่นตลอดครับแล้วค่อยปิด browser แต่นี่เล่นๆอยู่ดีๆวูบไปเฉยเลย