PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ Steam free weekend

zanuk9876
2nd March 2014, 21:02
ข้องใจอย่างนึงในระบบนี้ของ Steam คือ แบบว่า Steam แจกเกม Deadfall Adventures - 2 วัน มันเป็นเกมเวอร์ชั่น Full รึเปล่า
เราสามารถเล่นเกมนั้น ในเวลา 2 วัน จนจบเกมได้เลยเหรอครับ (แบบรีบเล่นรีบจบ เดี๋ยวหมดฟรี) :sweat

effkup01
2nd March 2014, 21:25
ก็ได้นิครับ เขาให้ทดลองเล่นฟรี ถ้าเล่นจบก็คุ้มไป

Winters
3rd March 2014, 00:41
้เอ่อผมเข้าไปเล่นแล้วไม่จบครับ มันให้เล่นเพียงไม่กี่ด่านครับใช้เวลาเล่น ชั่วโมงก็จบแล้ว (เหมือนเล่น demo) พอจบจะขึ้นบอกว่าถ้าซื้อแท้จะได้แมพมัลติเพิ่ม+แคมเปญเพิ่ม
แล้วพวกมัลติเพลเยอร์ แมพก็เล่นได้ไม่กี่แมพเองครับ สรุปที่ให้เล่นฟรีคือเหมือนให้ทดลองเล่นอยากเล่นเต็มๆต้องซื้อแท้ครับเกมถึงจะปลดล็อคเกมเต็มๆครับ

iPandora
4th March 2014, 01:14
เล่นได้จนจบครับ หรือจะเล่นถีงไหนก้ได้แต่มีเวลาจำกัด