PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : XBOX360 โดนแบนน่ะครับ มีวิธีแก้ไขไหม

Rex
22nd September 2011, 12:39
คือตอนนี้ผมเป็นตัว LT ล่าสุด แล้วมันโดนแบนตอนไหนไม่ทราบคงจะจากผู้เล่นเก่า (คือผมซื้อมาหลายเครื่องครับ)
แล้วอยากจะทราบว่า พอจะมีวิธีแก้ไขไหม เพราะเห็นๆว่า LT ล่าสุดมันเล่นออนแบบเกือบจะปลอดภัยได้ ก็เลยจะลองกับเครื่องนี้สักหน่อย แต่ดันโดนแบนไว้แล้วครับ...

joker
23rd September 2011, 12:09
การซื้อเครื่องมือ 2 สิ่งที่ต้องตรวจสอบที่สำคัญอีกอย่างนึงคือ เครื่องนั้นถูกแบนหรือเปล่าครับ เพราะหากเครื่องถูกแบนมาแล้ว ไม่สามารถทำการแก้ไขอะไรได้ หากอยากเล่น Online ต้องซื้อเครื่องใหม่อย่างเดียวครับ

Rex
23rd September 2011, 16:06
ลองเช็คดูนะครับ เท่าที่จำได้ ตอนแรกไม่น่าจะโดนแบนครับ แต่พอลองเทส NETWORK ครั้งแรกก็น่าจะโดนตอนนั้นเลยน่ะครับ ไม่เข้าใจว่าไหงถึงโดนทันทีเลยครับ