PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามผู้รุ้หน่อยคัย Resident Evil 6

thaisoft
4th March 2014, 14:59
ผมเล่นไปน่าจะด่าน 3 หรือ 4 ไม่แน่ใจ ที่มีทหารสองคนตามตัวผู้หญิงคนหนึ่งดักหน้าดัดหลังแล้วเราวิ่งไปห้ามไม่ให้ยิง(เป็นฉากMovie) พอตัดมาเป็นฉากเราเล่น เราก็ตายเฉยเลยโดยเลือดเราก็ยังเติมอยู่ไม่ได้โดนอะไรด้วย แต่ตาย ลองเข้าไปเล่นใหม่ก็เป็นเหมือนเดิมคับ
อยากสอบถามว่าทำภารกิจอะไรผิดเปล่า หรือ เกมมีบัคคับ รบกวนเซียนทั้งหลายช่วยชี้เเนะด้วยคับจะแก้ยังไงเล่นต่อยังไง ขอขอบคุณล่วงน่าคับ

tenmza0
4th March 2014, 15:02
มันเป็น บัค ของเกมครับ

headshot deluxe
4th March 2014, 15:55
เล่นเถื่อน ต้องหาอัพเดทมาลงเองครับ เกมนี้ออกมาแล้ว 3-4 ตัวมั้ง
ผมเล่นแท้ไม่มีปัญหานะครับ เพราะมันอัพให้อัตโนมัติ