PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถาม visual basic command line compiler

wind
4th March 2014, 23:57
visual basic command line compiler มันคืออะไรครับ หาในกุเกิ้ลก็ไม่เข้าใจว่ามันสำคัญยังไงมันกิน CPU มากครับบางทีขึ้นมาสองอันก็กินไปเกินครึ่งแล่้วชอบขึ้นมาตอนเล่นเกม กระตุกมากครับแล้วขึ้นตลอดเลยครับ พอปิดไปโปรแกรมที่กำลังเปิดๆอยู่จะค้างหมดต้อง sing out ออก (win 8.1) แล้วเข้าใหม่ตลอดเลยครับ มันสามรถตั้งไม่ให้มันขึ้นมาได้ไหมครับ พึ่งรู้สึกได้ว่ามันมีตอน 8.1 หรือผมควรจะกลับไปใช้ 7 เหมือนเดิม