PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมตามหาโฆษณา(คนอย่างนี้ก้มีด้วย)

natthan
5th March 2014, 16:15
เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อ 3 ปีก่อนนะครับ ผมเคยเปิดดูแบบผ่านๆใน YouTube แล้วไปเจอ โฆษณาต่างประเทศที่มีสาระมากเรื่องของโฆษณาชิ้นนี้ก้คือ เป็นเรื่องของชีวิตมนุษย์ครับ ภาพเป็นมุมมองบุคคลที่ 1 ตั้งแต่ต้นจนจบ เรื่องเกิดขึ้นตั้งแต่ลืมตามองโลก เห็นพ่อ-แม่ ผ่านเหตุการณ์สำคัญทั้งหมดในชีวิต จนถึงวาระสุดท้ายคือตายความยาวราวๆ 3 นาทีได้มั๊งไม่แน่ใจนะครับ ใครที่เคยดูผมขอลิ้งหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

alexbigzzz
5th March 2014, 22:49
หน้าสนแหะ ขอด้วยหละกันครับ