PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีเกมสร้างดันเจี้นแนะนำไหมคับ

liger0000
5th March 2014, 19:51
จำได้ว่ามีเกมแนวนี้อะแต่ไม่รู้ชื่อเกม

ขอทั้งบนPCและPSP(PPSSPP)หรือandriodถ้ามี

ขอภาพสวยๆไม่ก็แนวโมเอะพวกนั้นคับ อิงนะไม่ก็มีแพทแปล พอดีมีปัญหากับภาษาญี่ปุ่น

date kyo
5th March 2014, 20:15
dungeon the dark lord ของ pc นะ ภาพก็ใช้ได้ระบบก็มันดีแต่สำหรับผมเล่นไปนานๆก็เบื่อเพราะ 1 มอนที่เราสร้างได้น้อย 2พอถึงจุดอิ่มตัวมัน
จะไม่มีอะไรให้ทำอีกเลย
แต่แรกๆยอมรับว่าสนุกมากอาจเพราะผมเป็นคนเบื่อง่ายด้วยถ้าท่านมีความอดทนสูงก็ลองดูได้ครับ

flukluking
5th March 2014, 20:21
the Mighty Quest For Epic Loot บน สตรีมครับ สนุกๆมันๆ