PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับเรื่อง (ตู้เติมเงินออนไลน์)

wpspo2499
6th March 2014, 03:37
:ask พอดีพี่ชายฝากถามมาน่ะครับ พี่ผมเขาจะลงทุนเกี่ยวกับพวกตู้เติมเงินออนไลน์น่ะครับ ว่าถ้าลงทุนนี้จะคุ้มไหมครับ :dntknw เห็นว่าจะลงกับ (บุญเติม) ละมั้ง
ก็เลยอยากจะสอบถามหน่อยครับว่ามีใครเคยลงทุนกับพวกตู้เติมเงินออนไลน์ บ้าง

bigzadota
6th March 2014, 04:35
ตั้งตู้ที่ไหน ทำเลเป็นอย่างไรคนผ่านไป ผ่านมาเยอะไหม สำคัญที่สองอย่างนี้ครับ
1.ตั้งที่ไหน - ที่ของคุณเองหรือเปล่า หรือ เป็นที่เช่า ถ้าเป็นที่เช่าอย่าครับ แต่ถ้าเป็นที่ตัวเอง หน้าบ้าน หน้าร้านว่างๆ ก็จัดเลยครับ
2.ทำเลเป็นอย่างไร - ทำเลดีเช่น หน้าโรงเรียน หน้ามหา'ลัย เขตชุมชนที่คนเยอะแต่ร้านสะดวกซื้ออยู่ไกล ก็จัดเลยครับ

ส่วนเรื่องคุ้มไหมนั้น ตอบได้ว่า เรื่อยๆครับ ถ้าคนเติมน้อยกว่า 10 คนต่อวัน ค่อนข้างใช้เวลาพอสมควร
แต่ถ้า สองข้อที่กล่าวไปข้างต้นนั้น ดีทั้งสองอย่างเลย เช่น ตั้งตู้ในที่ตัวเอง+ทำเลดีมากๆ คนเติมไม่ต่ำกว่า 20-30 คนต่อวัน ก็คุ้มครับ

Arbadius'z
6th March 2014, 12:25
ผมใช้ตู้ส้มๆอะ มันโอเคดีใช้เติมเข้าโทรสัพทุกครั้งเลยบอกตรงสะดวกฝุดฝุด

ผมว่าท่าเป็นพวกเซเว่นท่ามีจะโอเคนะครับแบบว่าเป็นของคู่กันดี

clean1447
6th March 2014, 12:30
อย่าตั้งใกล้ 7 ล่ะ คนไม่ค่อยเติม ส่วนใหญ่จะไปเติมใน 7 ถูกกว่า ไม่มีค่าธรรมเนี่ยม

MI~MI
6th March 2014, 21:08
มาตั้งหน้าบ้านผม รายได้ดีเลยหละ