PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : naruto shippuuden

kitipron01
7th March 2014, 01:24
มีใครเล่น online บ้างครับ ว่าจะจัดมาเล่น ได้ยินมาว่ามันแลค มีใครเล่นอยู่มั้ยครับ เล่าให้ฟังหน่อย

RlucksN
7th March 2014, 01:42
เล่นกับคนไทยด้วยกันหรือเอเซียจะไม่แลคครับ พวกขีดเหลืองขีดฟ้า แต่พวกขีดแดงจะแลคมากขนาดเราเป็น host ยังแลค กดท่าดีเลย์กว่าจะออก

ถ้าซื้อมาเล่นไม่แนะนำครับเพราะมันหาคนเอเซียเล่นด้วยยากมาก ผมเข้าไปตั้งห้องเล่นยังไม่เคยเจอขีดฟ้าเลย เคยเจอขีดเหลืองคนนึงแต่ก็ยังดีเลย์

kitipron01
7th March 2014, 03:11
ง่าาา ขนาดนั้นเลยหรอครับ อยากเล่นมากกกก อดซะและะะ