PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปวดฟันครับช่วยทีTT

darkviper999
9th March 2014, 22:06
คือเรื่องของเรื่องมีอยุว่าผมปวดฟันมากเลยไปหาหมอฟันแล้วหมอเค้าบอกว่าเป็นฟันคุตต้องผ่าผมก้เออผ่าก้ผ่าพอผ่าเสดสัก2-3อาทิตย์ก้ดีครับหายปวดเลยแต่พอผ่านไปอีกสักพักเริ่มมีอาการปวดจึงไปให้หมอตรวจดูและเอกซเรย์อีกทีครับแล้วก้เจอฟันคุดซี่บนอีก2ซี่(อันที่ผ่าไปอยู่ล่างซ้ายนะครับ)นอกนั้นก้ไม่เจออย่างอื่นแล้วเค้าให้ยาลดหนองยาแก้อักเสบแล้วก้ยาแก้ปวดมากินก้ดีขึ้นครับแต่ก้ยังปวดอยู่แต่ไม่ได้ปวดตลอดเวลานะครับส่วนมากจะปวดช่วงกลางคืนปวดนี่คือปวดทั้งแถบล่างเลยครับปวดมากเลยอย่าจะถามว่ามันเกี่ยวกับฟันคุตซี่บนที่ยังไม่ได้ถอนมั้ยครับ?หรือเป็นอะไรอย่างอื่น

Spermz
9th March 2014, 22:44
ไปให้หมอฟันดูอีกรอบครับ

Kyonman
10th March 2014, 00:50
ไปหาหมอเถอะ ผมว่ายังไงก็ต้องเอานะ ฟันคุต น่ะ พ่วงจัดฟันไปด้วยเลยก็ดี 55

Pop_PeR
10th March 2014, 19:46
เฮ้อ อ อตอนนี้รู้สึกเหมือนว่า ฟันคุด ขึ้นเหมอนกัน ปวดมาก ไม่กล้าไปหาหมดฟัน เครียด ด ด ด ด