PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีมุขฮาๆ มาแชร์กันครับ ^^

wanjaiteeruk
12th March 2014, 12:56
ตามหัวข้อครับผม คือแบบผมจะเอาไปเล่นกับเพื่อน คลายเครียด ^^ ขอบคุณทุกมุขที่แชร์เข้ามานะครับผม

Michiri
12th March 2014, 13:13
ผมชอบเล่นมุกเกี่ยวกับสิ่งที่เพื่อนพูดออกมาน่ะครับ บ่อยครั้งมันพูดอะไรออกมาผมก็ค่อยเล่นมุก 5555

เมื่อวันจันทร์นั่งกินหมูกระทะกับเพื่่อน
ผม : ยังไงวันนี้ก็ไม่ได้กินหรอก
เพื่อน : ทำไมวะ?
ผม : ก็วันนี้มันวันจันทร์อยู่เลย
เพื่อน1 : .........?
เพื่อน2 : มันยังไม่สุกไง @%)%*_@(%_

wanjaiteeruk
12th March 2014, 17:21
A : ไปค้างคืนบ้านเพื่อนมาครับ ผมเมากลับบ้านไม่ไหว

B : ดีมากครับเมาไม่ขับ ! คนดีของสังคม

A : แต่ !! แทบช็อคครับ :O

... B : ทำไมหล่ะครับ !?

A : ปลายเตียงมีตู้ครับ !!

B : หวาาา แล้วไงครับ

A : ผมเหลือบขึ้นไป เห็นอะไรไม่รู้

B : หึย เป็นไงอะครับ ?

A : ตัวเหลืองๆตาโตๆนุ่งชุดสีแดงๆ นั่งห้อยขา

B : เยทเค่ แล้วคุณทำไงอ่ะครับ ?

A : ผมรวบรวมความกล้าเปิดไฟ พรึ่บ !

B : หวาาา กุมารทองไช่ใหมครับ T^T

A : หมีพลู -*-

B : @&#%