PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : หาซื้อ diablo3 ออนไลน์ได้จากที่ไหนได้บ้างครับ

_peerapat_
13th March 2014, 16:19
หาซื้อ diablo3 ออนไลน์ได้จากที่ไหนได้บ้างครับ

ผมเข้า battlenet ไม่ได้ อยากรู้ว่ามีทางอื่นอีกมั้ยครับ

satornarm
13th March 2014, 16:26
ฝากคนอื่นกดให้ส่งเป็น Gift ทาง Email ครับ ผมก็กดให้เพื่อนอยู่

shisaku
13th March 2014, 17:03
ยังไงก็ต้องเข้าเว็ป Battle เน็ตครับ ถ้าอยากจะได้ไอดีใหม่แกะกล่อง เพราะต้องเอา รหัสที่ได้ไปยืนยันเว็ปหลักอีกทีนึง เค้าไม่ได้ให้ไอดีสำเร็จรูปมาเลยนะ เค้าจะให้ Key มา แล้วเราก็เอา Key นั่นไปยืนยันผ่าน ไอดี Battle.net อีกทีนึง ถ้าเข้าเว็ปนี้ไม่ได้นี่คือจบเลย เว็ปที่มีขายตอนนี้ก็ www.zest.co.th เว็ปขายเกม ราคาเหลือ 750 บาท ได้กล่องพร้อมเสร็จ แต่ถ้าซื้อผ่านเว็ป Battle.net โดยตรงตอนนี้ราคาเหลือ 600 บาท แต่ไม่ได้กล่องจะได้แต่ Key

หรือถ้าอยากได้ไอดีที่พร้อมเล่นเลย ก็แนะนำว่าไปหาไอดีมือสองมาเล่นครับ พวกนี้เค้ายืนยันมาแล้ว เราล็อกอินเล่นได้เลย แต่ผมว่ามันก็น่าเสียดายนะ ราคาลงมาแบบนี้ เอาของแท้ใหม่ๆเลยดีกว่า ลองหาวิธีเข้าเว็ปให้ได้ดูละกันนะ

_peerapat_
13th March 2014, 22:57
ตอนนี้ซื้อได้เเล้วครับ ขอบคุณทุกคอมเม้นมากๆครับ