PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่มีการตอบรับจากเลขหมายที่คุณเรียกค่ะ คือ อะไรหรอครับ ?

reventon
13th March 2014, 22:03
โทรไปแล้ว มันต่อ สัญญาณได้มีเสียง ตื๊ดๆ รอไปสัก 7-8 ครั้ง แล้วก็ตามด้วย "ไม่มีการตอบรับจากเลขหมายที่คุณเรียกค่ะ sorry blabla...."

คืออะไรหรอครับ มันคนละอันกับ "ไม่มีสัญญาณตอบรับจากเลขหมายที่ท่านเรียก" รึเปล่า ถ้าไม่ แต่ผมรู้ว่าเค้าไม่ได้ปิดเครื่องแน่นอน

ปล. เครื่องเป็น ip 2 เครื่องเลยครับ
ปล2. ไม่น่าใช่ ไม่รับ เพราะ ผมลองกับเพื่อนแล้วมันจะต่อสายเรื่อยๆ ตื้ดๆไปเรื่อยๆ ไม่มีหยุด

ILoVePaNgYa
13th March 2014, 22:10
เค้าอาจจะกดตัดสายทิ้งครับ

matsushiro
13th March 2014, 22:17
ไม่รับสายครับ . .. .

กรณี ตัดสายจะตู๊ดๆไปเลย ส่วนการที่รอตู๊ด. . . ตู๊ด . . .ไปจนถึง Sorry แสดงว่า ไม่รับสายแน่นอนครับ โทรติดแต่ไม่มีคนไม่รับ หรือเจ้าของเครื่องไม่ว่างรับ . . นั่นเอง

geforce9500
13th March 2014, 22:47
ไม่รับสายครับ . .. .

กรณี ตัดสายจะตู๊ดๆไปเลย ส่วนการที่รอตู๊ด. . . ตู๊ด . . .ไปจนถึง Sorry แสดงว่า ไม่รับสายแน่นอนครับ โทรติดแต่ไม่มีคนไม่รับ หรือเจ้าของเครื่องไม่ว่างรับ . . นั่นเอง

ตามนั้นเลยคับ