PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามชือหนังหน่อยครับ

ZEBRA
14th March 2014, 23:37
คือหนังเรื่องนี้ผมเปิดผ่านๆนะครับดูแค่ตอนเริ่มแล้วก็ตอนท้าย เป็นแนวคล้ายฆาตกรรม
ต้นเรื่อง นางเอก(ตอนท้ายๆใส่เสื้อกล้ามสีขาว)ย้ายมาอยู่กับแม่คงจะเปิดให้เช่าบ้านหลายๆหลังอะไรประมาณนี้มั้งครับ
ท้ายเรื่อง มีผู้ชายชือไรอันน่าจะมาเช่าบ้านของแม่นางเอกอยู่ไปมีเรืองกับวัยรุ่นในเมืองแล้วพวกวัยรุ่นถูกสังตัวเข้าโรงพยาบาลตัดฉากมาที่นางเอกอยู่บ้านแล้วโดนไรอันโปะยาสลบขังไว้ในเบาะหลังรถพอฟื้นก็ถีบเบาะออกมาสู้กับตัวร้ายสุดท้ายตัวร้ายโดนแม่นางเอกเอาค้านตีหัว
ฉากจบ แม่นางเอกพากนางเอกขึ้นรถไปไหนสักที่ แต่ก่อนไปนางเอกยืนมองต้นไม่อยู่สักพัก จบ

ถามได้งงมากครับ 55555
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ

hades051
14th March 2014, 23:52
คนอ่านก็งงครับ 555 ไม่รู้ครับว่าเรื่องอะไร

Noir
15th March 2014, 09:53
ขอข้อมูลละเอียด ๆ กว่านี้จะดีมากครับ ชื่อตัวละคร ชื่อนักแสดง
อธิบายฉากละเอียดหน่อย โทนสีของหนัง เนื้อเรื่องเท่าที่จับใจความได้
ผมก็อาจจะตอบไม่ได้หรอก 555 เผื่อคนมาอ่านคนอื่นเขารู้

4iKunG
16th March 2014, 17:09
เข้ามา งง ครับ 5555