PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมสงสัยครับ ตอบหน่อย สตรีม

ning445
15th March 2014, 23:39
คืออย่างที่รู้ๆกันนะครับว่าใอเทมในสตรีมมันขายได้
--แต่สิ่งที่ผมสงสัยคือได้มาจากใหนเช่นเกม CS GO ต้องผ่าน achievements ,มันหรอ หรือหาเอาในเมพ
ใครรู้ใขข้อสงสัยทีครับ

kingcesar
16th March 2014, 09:03
ของ Counter Strike ก็น่าจะมาจากพวกการปลดล็อค Achievement แล้วได้การ์ดใหม่ๆมามั้ง
แต่ผมไม่รู้นะว่ามันขายได้หรือเปล่าสำหรับ Counter Strike Global Offensive มันจะเป็น Card Set สำหรับการอัพเลเวลไอดี Steam อะครับ
แต่พวก DOTA 2 มันจะมี ดรอป item ตาม Match ต่างๆ อันนั้นอะเอามาขายกันได้