PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เเบบนี้ใช้โปรเปล่าครับ BF4

GuY_NoOpPeR
16th March 2014, 00:01
เเบบว่าเวลาโดนยิงตายนี้ มันก็จะขึ้นหน้าจอที่คนยิงฆ่าเราใช้ไหมครับ

เเล้วก็อยู่ที่ความยาก เเล้วก็ห้องว่าตั้งเเบบไหน ว่าให้เห็น หรือไม่ให้เห็น:mad3

เเต่ที่ผมเจอนี้คือเวลาโดนยิงเเล้วมันไม่ขึ้นรูปคนที่ยิงเราครับ เเต่มันไปขึ้นของอีกตัว บางทีอยู่ใกล้ข้ามเขา เป็นลูก สองลูก
อย่างบางสังเกตุได้จากอาวุธหลักเลยเห็นได้เลยว่าคนล่ะกระบอกกัน

ซึ่งมันจะเป็นเฉพาะบางตัวด้วย:sweat

เคยเจอหนักสุดก็เเค่ตอน BF3 ยิงนัดเดียวตาย เลยวอนถามผู้รู้ด้วย

armakusarecord
16th March 2014, 00:29
บั๊กมั้ง ผมเคยโดนยิงตายครั้งเดียวไม่มีใครปั๊มหัวใจแต่ขี้นว่าตายสองครั้ง สรุปมันได้สอง Kill ผมตายสองรอบ

gamerth000
16th March 2014, 01:00
บัคครับ ผมเป็นบ่อยเลย
โดนศัตรูยิงตายกล้องดันไปล็อคเพื่อนในทีมซะงั้น
และอีกอันหนึ่งที่ผมงงก็คือโดน m98 ยิงกล้องดันไปล็อครถถังซะงั้น :sweat

GuY_NoOpPeR
16th March 2014, 01:02
อ๊อ ไอ้ผมก็นึกว่าโปร