PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : notebook HP compaq nc6400 ลงวินโดว์ 8.1 ได้ไหมครับ

masixmatagon
17th March 2014, 10:58
ตามหัวข้ออย่างแรกผมกลัวมันสเปคไม่ถึงแล้วอืดอะครับ
อย่างที่สองกลัว ไม่มีไดร์เวอร์ซัพพอร์ต

หรือใครสามารถหาไดร์เวอร์สำหรับ notebook รุ่นนี้ของ windows 8.1 ได้
ผมจะได้ลองลงดูอะครับ อยากให้มันดีขึ้น

piekie
17th March 2014, 11:03
รุ่นนี้แค่วินXP ก็หรูแล้วครับ อย่าไปแปดจุดนง แปดจุดหนึ่งเลย มันอืดแน่ๆ
วินโดวน์ ไดรเวอร์มันได้อยู่แล้วหละครับ การ์ดจอIntel มันใช้ไดร์เวอร์วินอื่นได้
ซื้อใหม่คับ ถ้าอยากใช้วินโดวน์ใหม่