PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเมาส์ปากกาครับ

Captain.TAE
18th March 2014, 10:53
คือตอนนี้กำลังอยากได้เมาส์ปากกาอะครับเอามาฝึกวาดเมะในคอม แต่พอดีไม่รู้ว่าเจ้า intuos manga นี่ที่เซียรหรือฟิวมีร้านไหนขายไหม ถ้าไม่มีผมจะไปถามราคาดูที่แฟเลยเห็นมีร้านนึงขายอยู่แต่ผมไม่อยากไปไกลอะครับและกลัวว่าราคามันจะแพงกว่ามาก คือกะจะซื้อวันนี้เลยอะครับ และช่วยแนะนำหน่อยครับ จะซื้อรุ่น manga หรือรุ่น new intuos
แบบธรรมดาดีครับ แค่ใมันไม่มี touch แต่ราคาต่างกัน พันนึงเลยละนะ แพงน่าดู งบผมก้มีอยู่ประมาณรุ่นพวกนี้อะครับ
ขอบคุณครับ

1 พัน ขั้นต่ำ แต่ธรรมดามาก แนะนำอย่างน้อย 3 พันขึ้นดีกว่า

ครับผม

แนะนำซื้อของ WACOM ดีกว่าคับ ใช้ทนใช้นาน
ตอนนี้ผมยังใช้ Bamboo gen1 size:s อยู่เลย

ผมเล็งไว้แล้วครับเป็น Wacom Intuos Manga ครับอยากได้มากคือมันจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างนะ

ถ้าเพิ่งจะฝึกวาด เอาตัวธรรมดาไปก่อนไม่ต้องมีทัช เรื่องของเรื่องคือ มันถูกกว่าตัวมีทัชคับ 555

คิดอีกทีอยากลองเล่นลูกเล่นแบบทัชละครับ

clean1447
18th March 2014, 11:06
1 พัน ขั้นต่ำ แต่ธรรมดามาก แนะนำอย่างน้อย 3 พันขึ้นดีกว่า

PL anatomic
18th March 2014, 11:08
แนะนำซื้อของ WACOM ดีกว่าคับ ใช้ทนใช้นาน
ตอนนี้ผมยังใช้ Bamboo gen1 size:s อยู่เลย

PL anatomic
18th March 2014, 11:12
ถ้าเพิ่งจะฝึกวาด เอาตัวธรรมดาไปก่อนไม่ต้องมีทัช เรื่องของเรื่องคือ มันถูกกว่าตัวมีทัชคับ 555