PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [TRAILER] THE PURGE 2 : Anarchy คืนสยอง เกมรณะ 2 (ความอำมหิตกำลังจะกลับมา)

black jack sdppd
18th March 2014, 16:12
http://www.youtube.com/watch?v=rqz37D3X60k

ผู้กำกับ : James DeMonaco
เขียนบท : James DeMonaco
แสดงนำ : Kiele Sanchez . Zach Gilford , Frank Grillo
เข้าฉาย : 20 มิถุนายน

ความเห็นส่วนตัว
หลังจากที่ผมดูตัวอย่างภาคแรก ผมเฝ้าคอยอย่างใจจดใจจ่อ
แต่หนังมันก็ทำอย่างนี้เสียได้ แต่ภาคนี้อาจจะดีขึ้นก็ได้

หลังจากที่ได้ชมตัวอย่างภาคสอง ก็รู้สึกว่าตัวอย่างไม่แอ๊บหนังหลอนมากไป
ดูแบบเป็นสยองขวัญแที่เกือบจะแอ็คชั่นอยุ่แล้ว อาจจะได้เตรียมอารมณ์ไปดูได้ถูก
หนังน่าจะยาวขึ้นและสนุกขึ้นชัวร์
อาจจะเปิดเผยเรื่องเกี่ยวกับวัน Purge มากขึ้นก็เป็นได้

bigbang06
18th March 2014, 16:44
เสียดายภาคแรก ผมว่าทำดีนะครับ แต่ตอนจบนี่ง่ายไปหน่อย

คงปูพรมไว้ภาค 2 ต้องรอชมครับ *

mooshirogane
19th March 2014, 10:23
ภาคแรกมันสั่นง่ายไปจริง ๆ ครับ ภาคนี้ ออกนอกสถานที่ น่าติดตามกว่าเป็นไหน ๆ

Wimpy Kid
19th March 2014, 12:29
ผมชอบเนื้อเรื่องมากเลยนะเรื่องนี้ แต่เห็นว่าเป็นหนังงบน้อยด้วย หนังมันเลยดูไม่สุดไงไม่รู้

gintoki
19th March 2014, 12:49
รู้สึกว่าภาคนี้ มีเปิดโอกาสให้แฟนหนังมาคัดตัว เพื่อจะได้เล่นเป็น 1ในผู้ชำระบาปด้วนนะ รับรองภาคนี้อลังกว่าภาคแรกมากๆ ผมชอบเรื่องนี้เพราะพล็อตมันนะ มันแบบหากินได้อิกยาวอะ