PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ CRACK+Patch SKIDROW BF2BC หน่อยครับ

sydyon
22nd September 2011, 21:08
คือตอนนี้ ของผมมันเป็นแคร็กรุ่นเก่า และยังไม่ได้โหลดแพทช์ด้วย
และมันก็มีฟังก์ชั่น VSYNC แต่เปิดแล้ว เฟรมก็ล้นอยู่ดี การ์ดจอทำงานหนักตลอด + มีบั๊กด้วยนิดหน่อย

คือผมอยากรบกวนขอ ผู้ที่มี Crack และ Patch ตั้งแต่ ตัวเกมเวอร์ชั่นเก่า อัพเดตจนถึง ใหม่สุด
อยากเล่นมวาก แต่ การ์ดจอร้อนมวากกกกก ภาพฉีกไม่เนียนด้วย(ผมชอบเปิด VSYNC)

ถ้าไงก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ ขอบคุณมากๆนะครับทุกท่าน

sydyon
23rd September 2011, 18:44
ขอบคุณ ล่วงหน้าอีกครั้งครับ

sydyon
24th September 2011, 22:28
ไม่มีใครตอบเลยเหรอ ฮือๆ

sydyon
1st October 2011, 13:23
อะไรมันจะหายากขนาดนั้น ไม่เข้าใจเล้ย

gamenuzaa43
1st October 2011, 13:25
เกมส์แท้หรือป่าวครับ

Elusory
1st October 2011, 13:50
เกมส์แท้หรือป่าวครับ

ของแท้เขาคงไม่มีปัญหาเรื่อง Patch กับต้องใช้ Crack หรอกครับ :sweat

คือตอนนี้ ของผมมันเป็นแคร็กรุ่นเก่า และยังไม่ได้โหลดแพทช์ด้วย
และมันก็มีฟังก์ชั่น VSYNC แต่เปิดแล้ว เฟรมก็ล้นอยู่ดี การ์ดจอทำงานหนักตลอด + มีบั๊กด้วยนิดหน่อย

คือผมอยากรบกวนขอ ผู้ที่มี Crack และ Patch ตั้งแต่ ตัวเกมเวอร์ชั่นเก่า อัพเดตจนถึง ใหม่สุด
อยากเล่นมวาก แต่ การ์ดจอร้อนมวากกกกก ภาพฉีกไม่เนียนด้วย(ผมชอบเปิด VSYNC)

ถ้าไงก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ ขอบคุณมากๆนะครับทุกท่าน

Crack นี่ผมเห็นมีถึงแค่ v.1.2 เองครับ แต่ Patch นี่เยอะกว่านั้นอยู่ครับ = =

sydyon
7th October 2011, 22:08
Crack ทั่น 1.2 แล้วเปิด VSYNC ล๊อคเฟรมที่ 60 FPS ได้หรือเปล่าครับ ถ้าได้ ก็จัดเรย ^^ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับทั่น

sydyon
31st October 2011, 02:03
มาดันน่ะครับ