PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : โดนแทงข้างหลังครับ

nunt77
18th March 2014, 20:57
เรื่องมันเกิดชั่วโมงกว่านี่เองครับ คือผมกับแฟนคบมาได้ปีกว่า ผมกับแฟนไม่ได้อยู่ที่เดียวกันครับ อาทิตย์ไปหาสักครั้งสองครั้ง
คือผมไม่ค่อมีเวลาให้มากนัก ผมเป็นคนขี้หยอกครับ แฟนผมก็เล่นด้วย แต่พักหลังก็ไม่ค่อยเล่นด้วยครับ
พออยอกนิดอยอกหน่อยเค้าก็ว่าเขาเคยคบคนนึงเขาเป็นสุภาพบุรุษมาก ผมก็งง แต่คิดว่าแค่พูดเล่นๆครับ
เขาบอกว่าเขาเป็นอย่างนี้งานหนัก วันหนึ่งผมไปหาเขาแอบเห็นมีรูปเขาไม่รู่้กับใครถ่ายคู่กันครับ
ผมถามก็เลยถามเขาเป็นใคร แฟนก็ไม่ยอมบอก ผมกับแฟนทะเลาะกัน และผมแย่งโทรศัพท์มาได้และโทรหาเขา
เขาบอกว่าเขาคบกับแฟนผมพักนึงเเล้วครับ และแฟนผมก็ทำหน้าไม่พอใจ ผมชวนพูดกับเขาแฟนผมไม่กล้าพูด
ผมก็วิ่งออกไปเพราะเสียใจมากครับ

ballba
18th March 2014, 21:19
ไปโรงบาลยังครับ หมอว่าเป็นยังไงบ้าง เอ้ยไม่ใช่ 555+

ไม่ต้องไปสนใจหรอกครับ มันดราม่าตั้งแต่ที่บอกว่า

แหมหยอกหน่อย ทำเป็นมาบอก อีกคนเป็นสุภาพบุรุษละ ดีชิพหายอ่ะ ขอให้รักกันนานๆละกัน เลิกเมื่อไหร่จะขำให้ดู 55+

หยอกนิดหน่อยทำเป็นรับไม่ได้ ขี้หยอกได้นะครับ ความรักคือไม่ใช่การเปลี่ยนแปลงเพื่อใครสักคน แต่คือการที่คนสองคนปรับตัวเข้าหากัน

และยอมรับซึ่งกันและกัน ถ้าหยอกหน่อย แล้วมาพูดแบบนี้ ก็ไม่ใช่รักแล้วหละครับ

คงจะหาเหตุผลควายๆ มาเลิกมากกว่า สงสัยคิดไม่ออก จะบอกว่าดีเกินไป มันก็เชยละ 555+

พอจับได้ว่าคุยกับใครทำเงียบ แถวบ้านเรียก silent Rhino อยากรู้แปลว่าไร ก็แปลเอาเอง

หาใหม่ครับ เยอะแยะ ชีวิตเราไม่ได้มีแค่นี้ครับ เราต้องพบเจอใครอีกมากมาย

เป็นผม ผมไม่ง้อเลยดิ บอกไปเลย ก็ผมรวยอ่ะ หล่อด้วย :o ไม่ได้เสียใจซักนิด

ขนาดตัดเล็บตรีนนะ ยังเสียใจและเจ็บมากกว่า เธอจากไปซะอีก 555+

juventusfc001
18th March 2014, 21:21
กดเข้ามาอ่านนึกว่าโดนมีดแทงหลังจริงๆ นะนิ :sweat

nunt77
18th March 2014, 22:07
เมื่อกี้ผมโทรหาเขาเขาบอกว่า
ผมเป็นเเค่เสื้อผ้าเก่าๆ ฉีกเเล้วทิ้งได้
เจ็บมากครับ เขาว่าเขากับอีกคนตอนนี้ก็เลิกกันเเล้ว
ปลาคงหลุดทั้งสองตัว

king kong
18th March 2014, 22:13
เสียทั้งเวลาเสียทั้งความรู้สึกถึงจะเป็นเวลาสั้นๆ แสดงว่าเค้าก็ไม่ได้รักคุณจริงหรอกครับ ถึงจะตัดเอาง่ายๆเเบบนี้ ยังไงก็ตัดใจเถอะครับ ถ้าเค้าบอกอย่างนี้กับคุณได้ ไม่ต้องกลัวหรอกครับเค้าก็คงบอกกับคนอื่นได้ง่ายๆเหมือนกัน คนที่รักคุณจริงรออยู่ข้างหน้าครับ อย่าเสียเวลากับคนอย่างนี้เลยครับ สู้ๆครับ :yes

sirisuk008
19th March 2014, 01:09
หาใหม่เถอะครับ รู้ว่าเจ็บแต่คนแบบนี้เจ็บครั้งเดียวก็เกินพอและครับ ทำตัวใหม่ ดูแลตัวเองให้ดี ให้หล่อขึ้น ทำให้เขาเสียดายเราครับ

สู้ ๆ นะครับ