PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เพลง เรียนรู้อยู่คนเดียว - Learn to be alone (Full Music Video) โดย K Pakasit

เนา4ี
20th March 2014, 07:34
เพลง "เรียนรู้อยู่คนเดียว" เพลงของผมเอง

http://www.youtube.com/watch?v=0iwB33pzU3k

"เรียนรู้อยู่คนเดียว" นี่คือเพลงแรกในชีวิตที่ผมทำมิวสิควีดีโอและตัดต่อเองทั้งหมด ใช้แค่กล้องถ่ายรูปบ้านๆธรรมดาตัวเดียวเท่านั้นเอง หากชมแล้วชื่นชอบก็ช่วยไลค์ช่วยแชร์ ช่วยเชียร์กันเยอะๆจะขอบคุณมากๆเลยครับ..

ด้วยประสบการณ์เล่นดนตรีอาชีพและรับงานเบื้องหลังมาบ้าง วันนี้ผมอยากขอนำเสนอผลงานของตัวเองโดยอาศัยช่องทางสาธารณะอย่าง Youtube / Facebok นี่แหละครับ ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะไปได้ไกลซักแค่ไหน รู้แค่ว่าคงต้องทำอะไรซักอย่างนึง และนี่ก็คือสิ่งที่ผมทำ ไม่อยากหวังสูงครับ แค่ผมมีความสุขกับสิ่งที่ทำ มีคนชอบเพลงของผมบ้างก็ดีใจแล้วครับ ขอบคุณครับ...

Wimpy Kid
20th March 2014, 09:03
น่าจะไปโพสหมวด music นะครับ

เนา4ี
13th June 2014, 20:15
พอดีย้าย Youtube Channel ใหม่ ขออนุญาตอัฟเดทนิดนึงครับ ขอบคุณมาก

satornarm
13th June 2014, 20:28
ผมชอบเสียงพี่มากเลยครับ เป็นเอกลักษณ์ดี โดยเฉพาะ Let her Go นี่ผมชอบมากเลยครับ