PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : killing floor ตอนนี้ยังมีคนเล่นมั้ยครับ?

kisserza
20th March 2014, 10:36
เห็นมันกำลังลดราคา เลยอยากจัดแต่กลัวจัดมาแล้วไม่มีคนเล่นหรือคนเล่นน้อยเสียดายเงิน 55 เลยมาถามก่อนกันพลาดครับ

tepjaza
20th March 2014, 11:15
ยังมีคนเล่นอยู่ครับ วันก่อนผมก็เข้าไปเล่นอยู่ครับ จัดมาตอนลดราคา รอบก่อนนู้นเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ

zanuk9876
20th March 2014, 12:47
ไม่ได้เล่นนานแล้ว ตอนนั้นคนเล่นเยอะมากๆ คนไทยแทบทั้งนั้นบางห้องเข้าไปเจอคนไทยทั้งห้องก็มีให้เห็นบ่อย
ตอนนี้ก็น่าจะเยอะอยู่แหละมั้ง ห้องนึงเข้าได้ 6 คนเอง ไม่น่าหายากหรอก

oolldjlloo
20th March 2014, 13:03
ผมมีคำถาม ถ้าผมจะเล่น ต้อง forward port มั้ย (ไม่เอาผ่านhamachiนะ) เคยคุยกับคนนึง เขาบอกต้อง forward port ไม่งั้นคนอื่นจอยไม่ได้
ถ้าเป็นงั้นจริง ผมจะไม่ซื้อมาอ่ะคับ รบกวนตอบคำถามผมด้วยคับ

purinatjr
20th March 2014, 14:08
ผมมีคำถาม ถ้าผมจะเล่น ต้อง forward port มั้ย (ไม่เอาผ่านhamachiนะ) เคยคุยกับคนนึง เขาบอกต้อง forward port ไม่งั้นคนอื่นจอยไม่ได้
ถ้าเป็นงั้นจริง ผมจะไม่ซื้อมาอ่ะคับ รบกวนตอบคำถามผมด้วยคับ

ถ้า จะจอยห้องคนอื่น ไม่จำเป็นต้อง Forward port ครับ
แต่ถ้า จะสร้างห้องเองต้อง Forward port ครับผม ^^