PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนหน่อยครับ เมลล์ที่ verify ไว้กับ ไอดี steam โดนแฮก

eake88
20th March 2014, 21:57
ผมเคยไปเล่นdota2 ที่ร้านเกมไว้เหมือนปะมานเกือบปีแล้วไม่ได้เล่น
พอดีนึกครึ่มอยากเล่นเลยจะลองเข้าดู เข้าได้นะครับแต่ว่าติดสตีมกาดไว้ที่เครื่องไหนไม่รู้มันส่งข้อความไปที่เมลแต่เมลไครไม่รู้
เสียดายของเป็น100ชิ้นจากฮาโรวีน วันสัตว์ส่งของมังกรขาวไครพอจะมีวิธีเอาคืนมาได้ไหมครับแต่แอคเคาผมมันขึ้นว่าออนไลท์ครั้งล่าสุด 200กว่าวันที่แล้ว

ช่วยหน่อยนะครับ

Minecraft
21st March 2014, 02:47
พอมีเกมส์กล่องไหม ส่งรหัสไปได้ แต่ถ้ามีแต่ Dota 2 ไม่รู้เหมือนกันแหะ :(